BALAA UPYA DAVIDO ATINGA POLICE NIGERIA|MABOMU YA MACHOZI MAJI YA KUWASHA| ALICHOKIFANYA WIZKID…

BALAA UPYA DAVIDO ATINGA POLICE NIGERIA|MABOMU YA MACHOZI MAJI YA KUWASHA| ALICHOKIFANYA WIZKID…

https://www.youtubepp.com/watch?v=sdp-IabM-V8

Newsletter

Enter your email address to subscribe to this site and receive notifications of new posts by email.

7 Comments

  1. Davido and Wizkid wamefanya kitu poa sana kwa taifa Lao la Nigeria vijana ni taifa la kesho na wamepaza sauti na maandamano ya amani kulinda nchi yao kwa amani. Na kuisha SARS Vijana ni taifa na viongozi wa kesho tulinde taifa letu na vizazi vijavyo umoja ndio kila kitu EndSARS

Leave a Reply