DAVIDO na WIZKID waingia barabarani kuandamana na wananchi, Waimaliza SARS, Harakati zaendelea

#Davido #WizKid

https://www.youtubepp.com/watch?v=610DNFTA9YU

Newsletter

Enter your email address to subscribe to this site and receive notifications of new posts by email.

26 Comments

  1. Nasisi inabidi tu wakatae wasani wetu ambao wamekua mstari wa mbele kutumika na wakandamizaji wawa na nchi Tanzania hawa wasanii wetu hawafai and they don’t deserve our support. Boycott bongo Fleva until they learn to understand their values. Wasanii wa Tanzania ni Wasaliti. Mtanzania acha kusapoti wasaliti. Wasanii wote kwenye Majukwaa ya CCM ni wasaliti ambao hawatakiwi kusapotiwa na wananchi. Kama wameamua kufungamana na siasa hawafai katika jamii. Wawe wanasiasa lakini tusiwasapoti. NGUVU YA UMMA 💪🏽

  2. hata huku bongo piya inatakikana wasani wa bongo saile selekari inafanya maovu kwa raiya wajitokeze nawaikosowe serekali sio kua waogo nakusifia serekali saazote.

  3. 1.Simulizi..Sns
    2.together online
    3.wasafi
    4.millard Ayo…those are my favorite youtube channel..na the way nimezipanga hivyo hivyo ndo huzipenda hivyo hivyo😍

  4. Nyinyi mnao sema bongo bongo hivi mumeshaona watu kuandamana kipindi hiki cha raisi Magufuli hem jiulizeni maandamano ya mwisho yalifanyika lini halafu mnaongea mtasema nyinyi sio wa tz hamuoni maendelea na mabadiliko ya nchi yetu 🇹🇿

Leave a Reply