GIGY MONEY AMPANIA WIZKID, AMTAJA ALIYEMVURUGIA MAISHA 'PENSELI YAHUSISHWA'.

https://www.youtubepp.com/watch?v=xJagbD6g47k

Newsletter

Enter your email address to subscribe to this site and receive notifications of new posts by email.

25 Comments

  1. People here are full of hatred wengine hawajamfikia kwa mafaniko kidogo aliyonayo idiots let her live her life…she is real en true why attack her for No good reason

  2. mjinga kachanganyikiwa na softplus na kapewa hela na diamond kumwingilia Ali kiba mjinga eti wiz kiz huyo hata kukuona hawezi kukuangalia sheitani mkubwa

  3. Unalana wewe unajishauwa kwa sababu unapewa vidili sasa hv unaona sifa mwenyewe ndy maana huwendelei wewe unamambo ya ajabu ajabu sasa mambo ya pensel ya nn sikupendi kiukwel kwa tabia zako chafu

Leave a Reply