SNURA | Kuhusu Don Jazzy kuimba na kucheza wimbo wake CHURA, Madee atoa Povu! | Big Sean

Subscribe, Watch, Share.

Niguse kwenye social networks:

for more interviews, hot news, exclusives, music, videos, artists profiles, gossip etc.

https://www.youtubepp.com/watch?v=SKE9LRbPksY

Newsletter

Enter your email address to subscribe to this site and receive notifications of new posts by email.

3 Comments

  1. Issue sio kujichukulia poa issue nyimbo kama hii chura na msanii kama donjaz kuipenda na kuimba ni hatua kubwa sana kwa snura wewe madee nyimbo yako gani imeibwa ata na p unit wa kenya nyoooooo

Leave a Reply